Bỏ để qua phần nội dung Gọi 03 9880 7000
Một nhóm các bà mẹ ngồi ở bàn trong công viên uống cà phê và trò chuyện.

Tăng cường Điều phối viên Hỗ trợ Phụ huynh

Nếu bạn có con chậm phát triển hoặc khuyết tật, kết nối với các gia đình khác trong tình huống tương tự có thể giúp ích.

Tăng cường Điều phối viên Hỗ trợ Phụ huynh trên khắp Victoria giúp các gia đình có trẻ khuyết tật kết nối với nhau và cung cấp thông tin về các dịch vụ và hỗ trợ địa phương.

Liên hệ với Điều phối viên trong khu vực của bạn để tìm hiểu thêm.

Melbourne

Ngoại ô phía đông

Michelle Emery Evans
Điện thoại 0438 646 744
michelle.emeryevans@anglicarevic.org.au email

Ngoại ô phía bắc

Lisa Peterson
Điện thoại 0430 724 910
LPetersen@mcm.org.au email

Ngoại ô Đông Nam Bộ

Christina Mastoris
Điện thoại 0481 906 103
cmastoris@moira.org.au email

Ngoại ô phía tây

Sonia Savanah
Điện thoại 0439 113 880
sonia.savanah@mackillop.org.au email

Khu vực Victoria

Mansfield, Benalla, Murrindindi

Liz Klein
Điện thoại 0497 483 319
coordinator@inspiredcarers.org.au email

Shepparton, Strathbogie, Mitchell,
Moira

Nicole O'Brien
Điện thoại 5831 7157
manager@inspiredcarers.org.au email

Wodonga, Wangaratta

Katrina Redcliffe
Điện thoại 0408 669 401
katrina@inspiredcarers.org.au email

Bendigo, Loddon Mallee, Mildura

Feonyx Holden
Điện thoại 0491 203 955
feonyx@riac.org.au email

Gippsland

p2pg@noahsarkinc.org.au email

Ballarat, Tây Nguyên

Rebecca Paton
Điện thoại 0493 765 542
rpaton@pinarc.org.au email

Geelong, Barwon

Gretta Kane
Điện thoại 0483 198 986
Email parentsupport@gateways.com.au

Horsham, Wimmera

Kate Janetzki
Điện thoại 5362 4000 hoặc 0427 633 458
kate.janetzki@vt.uniting.org email

Warrnambool

Judi Mutsaers
Điện thoại 5561 8111
Gửi email jmutsaers@mpower.org.au

Mạng lưới Tăng cường Hỗ trợ Phụ huynh được hỗ trợ bởi Chính phủ Victoria.